Nội dung chính
Thông số kỹ thuật Contactor Schneider LC1D25M7
Model: LC1D25M7
Thương hiệu: Schneider Electric
Loại: Contactor (Khởi động từ)
Số cực: 3P (3 pha)
Dòng định mức: 25A (AC-3)
Công suất động cơ: ~4kW (380–400V)
Cuộn hút (coil): 220V AC, 50/60Hz
Tiếp điểm phụ: 1NO + 1NC (1 thường mở + 1 thường đóng)
Tiêu chuẩn: IEC, UL, CSA
Tuổi thọ cơ khí: Lên đến hàng triệu lần đóng cắt
Ưu điểm nổi bật của LC1D25M7
🔹 Độ bền cao – vận hành ổn định: Thiết kế theo tiêu chuẩn quốc tế, chịu được tần suất đóng cắt lớn.
🔹 Cuộn hút 220V AC thông dụng: Dễ dàng lắp đặt, phù hợp với hệ thống điều khiển tại Việt Nam.