MCCB 3P Schneider EZC100F3100 100A 10kA là aptomat khối thuộc dòng EasyPact EZC100 của Schneider Electric – thương hiệu hàng đầu thế giới trong lĩnh vực thiết bị điện. Sản phẩm được thiết kế để bảo vệ quá tải và ngắn mạch cho hệ thống điện 3 pha, phù hợp với tủ điện công nghiệp, tòa nhà, nhà xưởng và các ứng dụng phân phối điện quy mô vừa và nhỏ.
Nội dung chính
Thông số kỹ thuật MCCB Schneider EZC100F3100
Hãng sản xuất: Schneider Electric
Dòng sản phẩm: EasyPact EZC100
Mã sản phẩm: EZC100F3100
Số cực: 3P (3 pha)
Dòng điện định mức (In): 100A
Khả năng cắt ngắn mạch (Icu): 10kA tại 415VAC
Điện áp làm việc: Lên đến 415V AC